You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dulieuava :
1|0|1|0|0|0|0|4|72|1
:
Giới tính Giới tính :
Nam
:
Sinh nhật Sinh nhật :
11/12/1994
:
Bài viết Bài viết :
148
:
Xu Xu :
254
:
Thanked Thanked :
22
:
I'm I'm :
Notworthy
:
Status Status :
ZzZ bAy cAo Ước mƠ ZzZ
:
thaiduong_love

thaiduong_love

—♥Moderator
—♥Moderator

Bài gửiTiêu đề: Câu Chuyện Tình Yêu  Câu Chuyện Tình Yêu  Empty/ Thời gian:Fri Sep 14, 2012 5:56 pm 1

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Cậu con trai lớp 12 đã gặp một cú sock lớn nhất trong đời bởi vì nó k tin rằng tình cảm của nó đã bị từ chối 1 cách thẳng thừng dù rằng đã có lúc nó nghĩ e đã chấp nhẫn tình cảm của nó dù nó chưa nói ra.

Quen nhau thật tình cờ, khi nó đến nhà cô bạn cùng lớp chơi. nó bắt gặp 1 cô bé vs khuôn mặt dễ thương, đôi mắt nhắm tít mỗi khi cười và rất rất nhiều nhiều những gì mà nó thích hiện lên trên khuôn mặt cô bé.

sau bao nhiêu lần tìm hiểu nó đã pếk cô bé đó là em họ của cô bạn thân của nó. ít hơn nó 2 tuổi và nhà ngay cạnh cô bạn thân. để rồi thầm yêu trộm nhớ. luôn quan tâm đến cô bé đó.

Khi nó ở bên cạnh e mỗi lúc rủ em đi chơi, đi xem phim, và ngồi nói chuyện với em và nó càng cảm thấy tình yêu nó giành cho e ngày càng lớn dần lên.!!

Và nó đã khóc khi thấy em buồn, giọt nước mắt mà nó chưa từng chảy trước một người phụ nữ nào từ trước khi gặp em!
Nó đã nở nụ cười thật tươi khi thấy em vui và điều đó cũng chưa thấy nó cười tươi như thế bao giờ

và nó đã rất vui khi biết được rằng khi vào lớp 10 e đã thi trường mà nó học.
Nó nghĩ sẽ được gần em hơn. quan tâm em nhiều hơn. và nó có nhiều thời gian để nói ra những gì trong trái tim nó đang phải chứa đựng.

Thời gian trôi đi thật nhanh, thấm thoát đã trôi đi hơn ½ năm học. Nó đã có rất nhiều thời gian bên cạnh em. đã nhiều lần nó đã định nói ra tất cả những suy nghĩ và tình cảm của nó cho em nhưng nó k thể nói ra được vì 1 điều mà nó sẽ phải hối tiếc :" Nhút Nhát "

Để rồi khi nó kể cho em nghe 1 câu chuyện thay cho lời nó mún nói, Sáng hôm đó nó đã quyết định viết 1 bức thư.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết liên quan với Câu Chuyện Tình Yêu

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan