You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dulieuava :
1|0|1|0|0|0|0|4|72|1
:
Giới tính Giới tính :
Nam
:
Sinh nhật Sinh nhật :
11/12/1994
:
Bài viết Bài viết :
148
:
Xu Xu :
254
:
Thanked Thanked :
22
:
I'm I'm :
Notworthy
:
Status Status :
ZzZ bAy cAo Ước mƠ ZzZ
:
thaiduong_love

thaiduong_love

—♥Moderator
—♥Moderator

Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc đi qua Hạnh phúc đi qua   Empty/ Thời gian:Fri Sep 14, 2012 7:10 am 1

Cho Ðiểm Chủ Ðề Này
Cuộc sống đã làm cho con người tôi buồn nhiều hơn vui. Tôi chia tay mối tình đầu đã 5 năm và không còn biết tiếng yêu thế nào cho đến khi tôi gặp em - người con gái tôi quen lần đầu tiên qua mạng và cũng không có ấn tượng gì đối với tôi.
Tôi quen em một cách tình cờ, em tò mò vì những dòng tâm sự trên Facebook của tôi, rồi em kết bạn. Chúng tôi quen nhau như thế đó.
Ngày đầu tiên gặp nhau thực sự em chẳng để lại ấn tượng gì trong tôi. Chúng tôi hẹn nhau ở quán cafe, trước mặt tôi là một cô gái bình thường giản dị, nhưng có lẽ đó là định mệnh của tôi và em. Thời gian trôi qua chúng tôi nói chuyện với nhau nhiều hơn, và chính từ những cuộc nói chuyện đó tôi đã yêu emtừ khi nào không biết.
Tôi luôn lo lắng quan tâm chia sẻ cùng em. Tôi luôn cố gắng xin đi công tác để dành thời gian được gặp em, vì chỗ tôi làm cách em gần 100 km.
Khi biết tình yêu dành cho em là rất nhiều, tôi đã chờ đến ngày sinh nhật mình để nói lên tình cảm dành cho em. Tôi đã tìm mọi cách để được gần em vào ngày sinh nhật của tôi thế nhưng em lại bận với công việc của mình. Tôi rất buồn và ngày sinh nhật của tôi tổ chức thật đơn giản chỉ có mấy người anh của tôi. Tôi chờ đợi cuối cùng cũng được gặp em nhưng điều tôi muốn lại không giống như tôi nghĩ, tôi chỉ được đi cùng em trên một đoạn đường, em đi với bạn nên tôi chỉ kịp nói lời yêu em bên đường và em đã không chấp nhận tình cảm đó.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết liên quan vớiHạnh phúc đi qua

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan